Free IELTS Webinars

ใช้โอกาสช่วงนี้ มาเพิ่มคะแนน IELTS กันดีกว่า!

IELTS Webinars จาก IDP เปิดโอกาสให้น้อง ๆ ทุกคนสามารถเข้าร่วม Workshop Online ได้แล้วจากที่บ้าน สะดวกสบาย ได้ความรู้เชิงลึก เพิ่มความมั่นใจก่อนสอบจริง

4 เหตุผลที่ไม่ควรพลาด IELTS Webinars

  1. ให้ความรู้โดยผู้เชี่ยวชาญด้าน IELTS ตัวจริง
  2. ครอบคลุมทั้ง 4 พาร์ทในการสอบ IELTS ได้แก่ Listening, Reading, Writing and Speaking
  3. ตัวอย่างคำถามจริงพร้อมคำตอบ
  4. ช่วงตอบคำถาม ที่ Examiner จะมาตอบคำถามให้กับน้องๆ รายคน

IELTS Webinars เปิดโอกาสให้น้องๆ ทุกคนลงทะเบียนเข้าร่วมได้ฟรี!

**เนื่องจากเวลาที่ปรากฏในหน้าลงทะเบียนจะเป็นเวลาตามประเทศที่จัด ขอให้น้องๆ ยึดเวลาตามที่ประกาศแจ้งจาก IELTS Thailand เป็นหลักค่ะ

DateSessionSpeakerLanguage Time*DurationRegistration
Thu, 24 Sep 2020IELTS Writing Task 1 MasterclassDon OliverOnly EN02:00 PM1.30 hrs.Register now!
Sat, 26 Sep 2020IELTS Writing Tips - Step up to Band 7Adam DaleOnly EN01:00 PM1.30 hrs.Register now!
Wed, 30 Sep 2020IELTS Writing WorkshopMargaret BlanchOnly EN05:30 PM2 hrs.Register now!
Thu, 8 Oct 2020IELTS myth-busting: You asked, we answerDon OliverOnly EN02:00 PM1.30 hrs.Register now!
Thu, 22 Oct 2020IELTS Speaking MasterclassTeena HartnettOnly EN02:00 PM1.30 hrs.Register now!
Mon, 26 Oct 2020IELTS MasterclassMei KohOnly EN05:30 PM2 hrs.Register now!
Wed, 28 Oct 2020IELTS Writing WorkshopMargaret BlanchOnly EN05:30 PM2 hrs.Register now!
Wed, 25 Nov 2020IELTS Writing WorkshopMargaret BlanchOnly EN05:30 PM2 hrs.Register now!
Mon, 30 Nov 2020IELTS MasterclassMei KohOnly EN05:30 PM2 hrs.Register now!
Mon, 14 Dec 2020IELTS MasterclassMei KohOnly EN05:30 PM2 hrs.Register now!
Wed, 16 Dec 2020IELTS Writing WorkshopMargaret BlanchOnly EN05:30 PM2 hrs.Register now!